Chúc Các Bạn 1 Ngày Vui Vẻ !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc Các Bạn 1 Ngày Vui Vẻ !

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Vô_Danh

Vô_Danh

Chịu đầu tư thời gian để chém gió
Chịu đầu tư thời gian để chém gió

Nam
VKZ : 49189
Birthday : 05/09/1992
Xuân xanh : 31
Sở thích : game TLBB Chém gió và Ngắm girl Xinh 12A1(mac du Tim Moi Mat ko thay 1 em nao ca=)) )
Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé   Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé Icon_minitime30/5/2010, 19:50

Học hành như cá kho tiêu. Kho nhiều thì mặn học nhiều thì ngu! Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 629605
Tiền là giấy ... thấy là lấy Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 12460
Bình tĩnh tự tin không cay cú. Âm thầm chịu đựng trả thù sau Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 166676
Gọt xoài đừng để xoài chua. Chọn bạn đừng để bạn cua bồ mình Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 494213
Một tay làm chẳng nên non.Bốn tay chụm lại nên sòng tiến lên. Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 629605
Đừng tự hào vì nghèo mà học giỏi. Hãy tự hỏi vì sao giỏi mà vẫn nghèo :-SS
Cam sành lột vỏ còn chua. Thấy em còn nhỏ anh cua để dành Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 59653
Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục cũng là ... cái ao. Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 693658
Còn thời lên ngựa bắn cung. Hết thời xuống ngựa lấy thun bắn ruồi :X(
Bánh mì phải có patê. Làm trai phải có máu dê trong người :-O (câu nói này anh em thấy thế nào )
Hoa đã có chủ xin đừng rủ đi đêm! Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 64643 (đề nghị lớp mình ai cặp bồ vs nhau thi pm cho anh em bạn bè ko thi lại ks nhau đấy nhé )
Tôi yêu Việt Nam "đồng" Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 573361 (luôn đúng )
Trông bạn quen quen, hình như tớ... chưa gặp bao giờ Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 962267 (áp dụng cho những trường hợp " Nhìn xa cứ tưởng thúy kiều lại gần mới biết người yêu Chí phèo )
Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861 Chân Ngôn Bất Hủ Đề Nghị Anh Em Cho Ít ý kiến nhé 398861

Message reputation : 100% (1 vote) 
 Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a phía trên bên phải khung viết bài