Chúc Các Bạn 1 Ngày Vui Vẻ !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc Các Bạn 1 Ngày Vui Vẻ !

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

anh em kung vui với t.kiên nào........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
danthuong_ht

Chăm Chỉ Chém Gió
Chăm Chỉ Chém Gió

Nam
VKZ : 197563
Birthday : 20/08/1992
Xuân xanh : 31
anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime22/7/2010, 12:27

First topic message reminder :

ko pit' giờ bạn ay thế nào nữa....dc 10.75 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506

may cho bạn y' vẫn dủ vao cao đẳng anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 622506 thui cố chịu vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tác giảThông điệp
Mr.Kien

Mr.Kien

Chăm Chỉ Chém Gió
Chăm Chỉ Chém Gió

Nam
VKZ : 147559
Birthday : 25/03/1992
Xuân xanh : 32
Sở thích : sports, music. game, chém gió.........
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime13/8/2010, 14:34

Đúng là điên chả có ai vừa ra đã làm xếp ngay được vì dù có được làm thì họ cũng không bao giờ nhận chỉ có kẻ ngu mới dám nhận vì chưa có kinh nghiệm gì cả mà đòi làm xếp thì chỉ để người khác khinh thường, vì thế sau khi ra trường không làm cấp dưới thì chả bao giờ được lên cấp trên bởi vì không ai nhận 1 đứa không có tí kinh nghiệm thương trường gì cả làm sếp của mình chỉ biết được tí kiến thức trongg sách vở. Còn tương lai ở mỗi người la do họ tự chon lấy sao có thể nói là không biết được vì ngay từ đầu khi chưa thi ĐH đã phải chọn đầu ra cho mình sau khi học xong ĐH mình sẽ làm cái gì rồi, chứ chẳng lẽ lại chọn bừa trường rồi tính sau áh, đấy mới là những kẻ không có tương lai, thi ĐH chỉ để lấy cái mác danh nghĩa là ta đây đỗ ĐH thì chỉ vứt đi đấy là những kẻ không biết gì. Thi ĐH là để tiếp bước cho con đường tg lai sau này của mình. Còn mày muốn biết là có cửa ra ngon hay không áh, xin thưa với mày là chẳng có cửa nào là dễ dàng trong cuộc sống thị trường này cả, dù có là con ông cháu cha đi nữa thì cũng phải vất vả hết vì đồng tiền, mày không khổ từ đầu thì cứ đợi đấy mà nó sướng cho mày. VD như chuyện mày sang TQ, xin lỗi vì đã không thể đi tiễn mày được nhưng tao cũng xin nói, nếu mày sang học bên đấy mà không cẩn thận thì cũng chả ai giúp được gì cho mày cho dù mày có gia đình ở bên đấy đi chăng nữa. Tóm lại tất cả đều phụ thuộc vào bản thân mình thôi người ta có giúp cũng chỉ giúp được cho 1 phần nào đó để mày không phải lạ lẫm trên con đường kiếm tiền của mày.

Minh Thắng

Minh Thắng

Chủ Tịch Nước
Chủ Tịch Nước

Nam
VKZ : 26298574
Birthday : 26/05/1992
Sở thích : beatboxer :>
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime13/8/2010, 16:44

anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 293860 nói trc' bước đếch qua anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 nói chung là ko thử sao biết anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 chưa b' mèo nào cắn mỉu nào anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256

https://vipkingfc.forumvi.com
quanganh_92

quanganh_92

Chăm Chỉ Chém Gió
Chăm Chỉ Chém Gió

Nam
VKZ : 381168
Birthday : 07/08/1992
Châm ngôn sống : sống vì ngày mai
Sở thích : chơi điện tử và đọc truyện
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime13/8/2010, 18:47

thắng nói cũng đúng đấy nói thật nếu mà tương lai mà có việc làm rồi kiếm 7000 000 1 htagn là ok rồi cần gì hơn khi đã xác định rồi cũng cần cố gắng là đuọc mà

luong92

luong92

Chăm Chỉ Chém Gió
Chăm Chỉ Chém Gió

Nam
VKZ : 205340
Birthday : 21/10/1992
Sở thích : Students
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime13/8/2010, 19:17

Thư1:Không ai vừa ra làm mà đc làm manager nhưg xin thưa với m là khi mình có cái bằng ĐH kiểu gì tương lai sẽ sáng sủa hơn những người có bằng trung cấp.VD mai mày có mở công ty mày muốn chon 2nguòi làm trưởng phòng quản lý.1 người chí có kinh nghiệm,1người cũng có bằng cấp họ đc đào tạo từ cơ bản->xâu xa và 2người đó cũng làm đc thời gian như nhau thì mày chọn ai?chắc m hiểu rồi chứ gì
THứ 2: CHằng có ai ko muốn mình ko có bằng DH để mai này xin việc cho tốt hết,nhưg để có đc lại là một vấn đề muốn có nó thì phải tồi ngày học rồi đi thi:nhưg cũng có người cố nhưg có đc đâu thế nên đừng có "gáy" to quá mà mai này ko dam gáy nữa.Vơi lại t nói m nghe chằng đưa nào trong lớp mình nghĩ thi DH chỉ lấy cái danh hết chúng nó cũng xác định đẩu ra hết chư có ai ngu đâu mà thi bừa.Điều t muốn nói ko phải là muốn cái danh Dh mà là t khuyên có đứa nên nghĩ lại điều mình nói ko đc bằng người ta bây giờ là kém rồi nên đừng có "gáy qua to"
Thứ 3:Mày "gáy" mày có cửa ra rồi mày lại bảo (->chẳng có cửa nào là dễ dàng trong cuộc sống thị trường này cả)t công nhận là ko có cái cửa nào mà dễ dàng hết mà lai ở VIỆt nAm nƯỚC VIỆT NAM CÓ CÂU "MẠNH VÌ GẠO BẠO VÌ TIỀN" nhưg chưa gì mày đã nói nhà m có cưa ra hay là mày nghĩ mẹ mày làm to quen biết nhiều thì mày nói thế:Xin thưa với m là muốn có đc việc làm tốt ở VN thì phải có "tiền"hoặc may mắn gặp đc người nào đó nhưg đối với lớp 12a1 này t nghĩ chưa chắc bố mẹ làm to mà có lắm tiền đâu thế nên từ giờ đừng có nghĩ nhà mình thế này thế nọ
Thứ 4:t cũng công nhận t cũng có điều hơn là nhà t có người thân bên này nhưg t cũng xác định là cũng chẳng nhờ vả đc ai bên này về khoản học tập hết quan trọng là ở bản thân mình đúng.t thấy m nói đúng nhứg cũng xin đính chính cho mày thông tin cái lớp 12a1 này chẳng có đứa nào sướng hết m nói như thế có nghĩa m nói t sướng t cũng chỉ bằng bạn bằng be lớp mình nên nếu mày nói t sướng thì bọn mày cũng sướng cả lớp đưa nào cũng sướng hết.Nhưng xin nói với mày bề ngoài thì nt nhứg t dám chắc lớp mình chẳng có ai sương hết đc cái này thì mất cái kia thê nên....đưng có gáy nữa cho t nhờ

Mr.Kien

Mr.Kien

Chăm Chỉ Chém Gió
Chăm Chỉ Chém Gió

Nam
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime14/8/2010, 08:57

Tao có nói là tao hơn chúng mày àh, và tao cũng có nói là tao gen tị khi tao không bằn người ta àh. Toàn là những điều chúng mày tự nghĩ ra, nói thẳng luôn nhá, từ lúc trượt ĐH tao mới nhận ra được nhiều điều đấy, ừ cứ cho là không biết thằng nào hơn thằng nào đi vì tao cũng đã nói là do mình tự thân vận động hết, tao bảo có cửa ra nhưng tao có bảo là tao hãnh diện vì điều đấy không. Chúng mày cứ thử đọc từ đầu đi thấy tao điểm kém phát thì đem ra bêu xấu chê bai này nọ, ừ tao kém nhưng người nói câu không biết thằng nào hơn thằng nào phải là tao mới đúng đấy. Còn mày nữa L ạh, mày bảo tao gáy nhưng mày cũng có hiểu cái đéo gì đâu mày cứ thử xem những thằng tốt nghiệp ĐH ra bây giờ thất nghiệp đầy cứ nghĩ học ĐH là hơn áh, mày lầm rồi đấy, ăn nhau cái sau này kìa. Ờ thì học ĐH thì đúng là hơn bọn Trung cấp Cao đẳng nhưng đừng vì thế mà tự phụ khinh người khi mày chưa biết sau này như thế nào. Cái câu nói của mày ấy nó cũng chỉ đúng cho 1 vài người thôi sau này mày có tiền thì cứ thử mạnh bạo đầu tư xem khi không có kinh nghiệm thì mày sẽ làm được những gì, lúc ấy kiến thức sách vở có giúp gì được không. Thằng gáy to ở đây không phải tao mà là bọn mày mới đúng, thằng Thắng bảo không biết mèo nào cắn mỉu nào, ờ tao đồng ý vì ăn nhau ở sau này cơ, vì thế không biết thì dựa cột mà nghe. Tao cũng sẽ đợi sau này nó ra làm sao đây, hiện tao thua thiệt chúng mày tao trách ai được vì đấy là do tao cả tao cũng chả so bì ai cả tao biết thân tao nên tao chỉ nhịn thế thôi còn chúng mày muốn bbeeu xấu thì cứ tuỳ vì ngay từ đầu cái topic này lập ra là để nói xấu tao mà

MinhIuTrang

MinhIuTrang

Chém Gió Hạng Khủng
Chém Gió Hạng Khủng

Nam
VKZ : 554000
Birthday : 20/07/1992
Sở thích : iu vk 4ever
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime14/8/2010, 10:33

trời!Tô Kiên!là bạn mày t khuyên m` nên bỏ cái tính không chịu thua người ấy đi!không cần biết ra m` có hơn đc bọn nó không!nhưng m`nên hiểu h bọn nó hơn mày!vậy nếu để bọn nó không nói xấu m` nữa thì cố lên! anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 625366 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 625366 tranh cãi làm j cho mệt! anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 226397 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 226397 anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 226397 hãy để thời gian trả lời tất cả!

Minh Thắng

Minh Thắng

Chủ Tịch Nước
Chủ Tịch Nước

Nam
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime14/8/2010, 10:36

tinh hình là tớ thấy Tô Kiên nên khiêm tốn 1 chút anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 59653 các bạn í vừa đỗ đại học xong ko chúc mừng các bạn í thì thôi lại còn chê bai nói đại học sau này chả làm cái gì đâu :cuoinhat: bạn Lương nói bạn Kiên gáy thì tớ thấy cũng ko đúng anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 bạn í chỉ chém gió tí thôi mà anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 Kiên ạ , các cụ có câu " nói trước bươc ko qua " anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 tớ thấy cậu nên khiêm tốn 1 chút anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 qua 2 kỳ thi đại học vừa rồi nó chứng tỏ khả năng của cậu rồi đấy anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 trước khi thi khối A cậu nhớ cậu nói gì với tớ trong game au chứ anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 cậu nói là " khả năng đỗ cũng cao " anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 sau khi đi thi khối A về lại thêm 1 sự kiên nữa cậu nhớ chứ anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 cậu treo stt " trượt khối A rồi học khối B thôi " anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 293860 kết quả thế nào thì cả lớp b' rồi đấy anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 tớ nói ra ở đây ko phải để bóc mẽ cậu mà để cậu nên khiêm tốn 1 chút anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 59653 có cửa ra rồi ừ thì ngon đấy anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 nhưng 3 năm nữa chắc gì cái cửa ra của cậu nó vẫn còn anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 hay lại giống kì thi đại học vừa rồi anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 59653 đấy , tớ cũng chỉ có vài lời khuyên nhủ các bạn thế thôi anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 59653

Mr.Kien

Mr.Kien

Chăm Chỉ Chém Gió
Chăm Chỉ Chém Gió

Nam
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime14/8/2010, 10:42

Thì tui cũng đâu có nói gì nhiều tao trượt thì tao biết thân im lặng vậy mà chúng mày lại lấy cái đấy ra để làm trò vui cho chúng mày, thử nghĩ đi nếu là chúng mày thì chúng mày nghĩ gì mục đích cái topic này lập ra làm gì. Tao đã không thích nói thì thôi còn bới móc

Minh Thắng

Minh Thắng

Chủ Tịch Nước
Chủ Tịch Nước

Nam
Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime14/8/2010, 10:49

ừ thôi anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 lock topic tại đây anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 94256 ko bàn cãi gì nữa

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em kung vui với t.kiên nào........   anh em kung vui với t.kiên nào........ - Page 2 Icon_minitime

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a phía trên bên phải khung viết bài